Bán nhà 515 (Thửa 644 - Tờ 47) Phạm Văn Chiêu Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
74 m²(4.7 x 25)
14,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Gò Vấp
Nhà phố
74 m²(4.7 x 25)
14,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
19 Tỷ
127 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
138 m²(5.1 x 27)
30 Tỷ
217 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
74 m²(4.7 x 25)
14,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
36 m²(3.7 x 18)
9 Tỷ
250 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
65 m²(3.7 x 20)
9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
232.6 m²(9 x 26)
50 Tỷ
215 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
103 m²(4 x 33)
15,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
16,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
123 m²(4.1 x 30)
14 Tỷ
114 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
64 m²(5 x 13)
9,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
89 m²(4 x 23)
9 Tỷ 770 Triệu
110 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
89 m²(4 x 23)
11,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
125 m²(3.9 x 32)
11,5 Tỷ
92 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
223 m²(6 x 38)
32 Tỷ
143 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
128 m²(4.5 x 30)
14 Tỷ
109 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai