Bán Nhà Hẻm 212/28 Phạm Văn Chiêu, P9, Gò Vấp
Nhà phố
60 m²(4 x 19)
13,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
14 Tỷ
~ 109 Triệu/m²128m²
(4.5m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128 m2 |
MẶT TIỀN KINH DOANH, TIỆN ÍCH BAO QUANH.
** Kết cấu : 1 trệt 2 lầu, 1 sân thượng, 4PN, 4WC, sân thượng.
** Nhà xây BTCT kiên cố, mặt tiền kinh doanh lý tưởng.
** Tiện ích xung quanh không thiếu thứ
** Số hồng sạch.
Nhà phố
60 m²(4 x 19)
13,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
60 m²(7 x 16)
14 Tỷ
233 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
74 m²(4.7 x 25)
14,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
69 m²(4.9 x 16.5)
12,9 Tỷ
187 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
74 m²(4.7 x 25)
14,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
147 m²(6.8 x 19)
12,9 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
103 m²(4 x 33)
15,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
123 m²(4.1 x 30)
14 Tỷ
114 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai