Bán nhà 412 Trường Sa Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(5 x 10)
30 Tỷ
625 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
30 Tỷ
~ 448 Triệu/m²67m²
(4m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 67 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 326 Phan Đình Phùng, Phường 1, Quận Phú Nhuận
Diện tích: 4,3x16,3m, Diện Tích Công Nhận: 67,6m2
Kết cấu: Trệt 2 lầu, cầu thang - wc cuối nhà, thông suốt
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
Giá: 32 Tỷ chủ hạ giá bán nhanh 30 tỷ
Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
48 m²(5 x 10)
30 Tỷ
625 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
126 m²(3.7 x 31.5)
30 Tỷ
238 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
126 m²(3.7 x 31.5)
30 Tỷ
238 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
67.3 m²(3.4 x 20)
27 Tỷ
401 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
60.9 m²(4 x 16)
30 Tỷ
493 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Hoa Lan
Nhà phố
77 m²
30 Tỷ
390 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
116.4 m²
30 Tỷ
258 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
100 m²(3.8 x 26.3)
30,9 Tỷ
309 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai