Bán nhà 412 Trường Sa Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(5 x 10)
30 Tỷ
625 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
30 Tỷ
~ 493 Triệu/m²60.9m²
(4m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60.9 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà Mặt tiền 131 Hoa Lan, Phường Cầu Kiệu
Diện tích: 4 x 16m
Diện tích công nhận: 60,9m²
Kết cấu: 4 Lầu, PN: 3, WC: 4
Giá: 30 Tỷ
Nhà phố
48 m²(5 x 10)
30 Tỷ
625 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
126 m²(3.7 x 31.5)
30 Tỷ
238 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
126 m²(3.7 x 31.5)
30 Tỷ
238 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
132 m²(4.65 x 22)
29,5 Tỷ
223 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
67 m²(4 x 16)
30 Tỷ
448 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
77 m²
30 Tỷ
390 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
116.4 m²
30 Tỷ
258 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
91.4 m²
30 Tỷ
328 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai