Bán nhà hẻm b2/11 Nguyễn Thị Định, An Khánh
Nhà phố
70.1 m²(6 x 13)
4,5 Tỷ
64.2 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Khánh
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Lương Định Của | 45 triệu/m² | 45 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Mai Chí Thọ | 44 triệu/m² | 44 triệu/m² - 44 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Nguyễn Thị Định | 40 triệu/m² | 16 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Số 12 | 86 triệu/m² | 86 triệu/m² - 86 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Số 14 | 41 triệu/m² | 41 triệu/m² - 41 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Số 47 | 87 triệu/m² | 87 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Số 65 | 185 triệu/m² | 185 triệu/m² - 185 triệu/m² |
Nhà phố
70.1 m²(6 x 13)
4,5 Tỷ
64.2 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
63 m²(6 x 10)
2,6 Tỷ
41.3 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
46 m²(4 x 11.5)
4 Tỷ
87 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Nhà phố
71 m²
3,1 Tỷ
43.7 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
Nhà phố
100 m²(10 x 10)
4,5 Tỷ
45 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
150.3 m²(19 x 8)
2,4 Tỷ
16 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
49 m²(7.2 x 7.1)
4,2 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
50 m²
4,3 Tỷ
86 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
21 m²(2.9 x 9)
3 Tỷ 880 Triệu
185 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 65
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai