Bán chung cư Căn hộ số SAV8-15.08 Lầu 15, Tháp 8 CC The Sun Avenue 28 Mai Chí Thọ Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
29 m²(4 x 7)
3 Tỷ 120 Triệu
108 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường C
3,1 Tỷ
~ 43.7 Triệu/m²71m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 71 m2 | |
| Số tầng | 14 |
Bán nhà hẻm 13/02 Mai Chí Thọ, phường An Khánh
Diện tích: 7 x 0m
Diện tích công nhận: 71m²
Kết cấu: 14 Lầu
Giá: 3.1 Tỷ
Căn Hộ Dịch Vụ
29 m²(4 x 7)
3 Tỷ 120 Triệu
108 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
21 m²(4 x 6)
3,1 Tỷ
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
16 m²(5.5 x 3.8)
3,1 Tỷ
194 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,1 Tỷ
86.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
26 m²(2.6 x 10)
3,1 Tỷ
119 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
57 m²(7 x 8)
2,8 Tỷ
49.1 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
63 m²(6 x 10)
2,6 Tỷ
41.3 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
56 m²(6 x 9.4)
3,1 Tỷ
55.4 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai