Bán Nhà B5/24M Ấp 2, Tân Kiên, Bình Chánh
Nhà phố
78.3 m²(5 x 16)
5,2 Tỷ
66.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
5,1 Tỷ
~ 38.6 Triệu/m²132m²
(6m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 132 m2 |
?BÁN NHÀ TẠI XÃ ĐA PHƯỚC, BÌNH CHÁNH_GẦN TRƯỜNG HỌC CẤP HAI ĐA PHƯỚC.
_Toạ lạc tại ấp 5, xã Đa Phước, huyện Bình Chánh, TP.HCM
**Diện tích:** 132m² (6m x 20m)
- Kết cấu:
- 1 trệt và 1 lửng,
- 3 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình.
- 1 phòng WC tiện nghi, đầy đủ thiết bị vệ sinh.
*Tiện ích xung quanh:
- Gần trường học cấp 2 Đa Phước, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em.
- Khu vực xung quanh có đầy đủ siêu thị, chợ, giúp bạn dễ dàng mua sắm hàng ngày.
- Kết nối giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
*Đặc điểm nổi bật:
- Nhà sổ hồng riêng, đảm bảo tính pháp lý an toàn.
- Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình.
Nhà phố
78.3 m²(5 x 16)
5,2 Tỷ
66.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
92 m²(6 x 16)
5 Tỷ 152 Triệu
56 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Trịnh Như Khuê
Nhà phố
191 m²(6.3 x 29)
4,6 Tỷ
24.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
110 m²(6.8 x 16)
5,5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
187 m²(10 x 18.6)
5,2 Tỷ
27.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
187 m²(10 x 18.6)
5,2 Tỷ
27.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
132 m²(6 x 20)
5,1 Tỷ
38.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
4,6 Tỷ
30.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai