Bán Nhà B5/24M Ấp 2, Tân Kiên, Bình Chánh
Nhà phố
78.3 m²(5 x 16)
5,2 Tỷ
66.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
5,2 Tỷ
~ 27.8 Triệu/m²187m²
(10m x 18.6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 18.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 187 m2 |
?? CHỦ HẠ GIẢM CHÀO SÂU 400 TRIỆU CÒN 5,2 TỈ ??
? BÁN NHÀ SỔ HỒNG RIÊNG - 187m² (10 x 18,6m) - ẤP 5, XÃ ĐA PHƯỚC, BÌNH CHÁNH
? Vị trí cực đẹp, sát mặt tiền Quốc lộ 50.
Diện tích: 187m² (ngang 10 m x dài 18,6m)
Kết cấu: Nhà cấp 4, gồm 2 phòng ngủ, phù hợp ở hoặc làm kho xưởng,may mặc..
Thích hợp để ở, mở kho xưởng, sản xuất, kinh doanh nhỏ.
Gần trường học các cấp, khu dân cư hiện hữu, an ninh.
Pháp lý sổ hồng riêng, công chứng ngay.
? Giá bán: 5,2 tỷ (Còn thương lượng chính chủ)
Nhà phố
78.3 m²(5 x 16)
5,2 Tỷ
66.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
27 m²(5 x 27)
5,6 Tỷ
207 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
92 m²(6 x 16)
5 Tỷ 152 Triệu
56 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Trịnh Như Khuê
Nhà phố
96 m²(5 x 19.3)
5 Tỷ 247 Triệu
54.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Trịnh Như Khuê
Nhà phố
417 m²(9.6 x 24.1)
5,3 Tỷ
12.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
110 m²(6.8 x 16)
5,5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
187 m²(10 x 18.6)
5,2 Tỷ
27.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
103 m²(4.5 x 23)
4,9 Tỷ
47.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai