Bán nhà hẻm A13/399K3 ẤP 1 134 5 Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
27 m²(5 x 27)
5,6 Tỷ
207 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
5,5 Tỷ
~ 50 Triệu/m²110m²
(6.8m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.8m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 110 m2 |
50M RA MẶT TIỀN ĐA PHƯỚC. NHÀ ĐANG CHO THUÊ CÓ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH. Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ.
? ngang khủng gần 7m dài 16m. Phù hợp đầu tư giữ tiền hoặc xây mới.
? nhà chia làm 2 gian trái phải. Cho thuê full. 1 bên đang làm spa nhỏ.
Nhà phố
27 m²(5 x 27)
5,6 Tỷ
207 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
848 m²(19 x 44)
5,7 Tỷ
6.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên Ấp 2-3-4
Nhà phố
417 m²(9.6 x 24.1)
5,3 Tỷ
12.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
132 m²(6 x 20)
5,1 Tỷ
38.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
187 m²(10 x 18.6)
5,2 Tỷ
27.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
187 m²(10 x 18.6)
5,2 Tỷ
27.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
132 m²(6 x 20)
5,1 Tỷ
38.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
59 m²(4.5 x 13)
5,5 Tỷ
93.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai