Bán Nhà B5/24M Ấp 2, Tân Kiên, Bình Chánh
Nhà phố
78.3 m²(5 x 16)
5,2 Tỷ
66.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
5,2 Tỷ
~ 27.8 Triệu/m²187m²
(10m x 18.6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 18.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 187 m2 |
? CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ SỔ HỒNG RIÊNG - 187m² (10 x 18,6m) - ẤP 5, XÃ ĐA PHƯỚC, BÌNH CHÁNH
? Vị trí cực đẹp, sát mặt tiền Quốc lộ 50, thuận tiện giao thông
Diện tích: 187m² (ngang 10 m x dài 18,6m)
Kết cấu: Nhà cấp 4, gồm 2 phòng ngủ, phù hợp ở hoặc cải tạo lại.
Đường xe ba gác vào tận nơi.
Thích hợp để ở, mở kho xưởng, may mặc,sản xuất, kinh doanh .
Gần trường học các cấp, bách hóa xanh,khu dân cư hiện hữu, an ninh.
? Giá bán: 5,2 tỷ .
? Pháp lý chuẩn chỉnh – Sổ hồng riêng –Công chứng ngay.
Nhà phố
78.3 m²(5 x 16)
5,2 Tỷ
66.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
27 m²(5 x 27)
5,6 Tỷ
207 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
92 m²(6 x 16)
5 Tỷ 152 Triệu
56 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Trịnh Như Khuê
Nhà phố
96 m²(5 x 19.3)
5 Tỷ 247 Triệu
54.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Trịnh Như Khuê
Nhà phố
417 m²(9.6 x 24.1)
5,3 Tỷ
12.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
110 m²(6.8 x 16)
5,5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
187 m²(10 x 18.6)
5,2 Tỷ
27.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
103 m²(4.5 x 23)
4,9 Tỷ
47.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai