Bán nhà Thửa 625 tờ 2 Thửa 625 tờ 2 Lê Minh Xuân Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
117 m²(6 x 20)
4,6 Tỷ
39.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Lê Minh Xuân
4,6 Tỷ
~ 24.1 Triệu/m²191m²
(6.3m x 29m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.3m | |
| Dài | 29m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 191 m2 |
NHNL.24.29.
? CHỈ 4..TỶ ĐA PHƯỚC BÌNH CHÁNH - 191M2, NGANG GẦN 7M - NỞ HẬU TÀI LỘC. ?
? Hẻm 3 gác đường Đa Phước, 40m ra mặt tiền đường. Khu vực đang mở đường lớn, giá trị đất sẽ tăng cao.
? Hiện trạng nhà cấp 4 thích hợp làm kho, xưởng kinh doanh.
? Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Nhà phố
117 m²(6 x 20)
4,6 Tỷ
39.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Lê Minh Xuân
Nhà phố
82 m²(6 x 14)
4 Tỷ 575 Triệu
55.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Trịnh Như Khuê
Nhà phố
109.6 m²(5 x 21.8)
4,6 Tỷ
42 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
103 m²(5.2 x 20)
4 Tỷ 650 Triệu
45.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Thời
Nhà phố
93 m²(6 x 17)
4,5 Tỷ
48.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Rạch Ông Đồ
Nhà phố
103 m²(4.5 x 23)
4,9 Tỷ
47.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 4
Nhà phố
620 m²(28 x 22)
4,5 Tỷ
7.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Ba Làng
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
4,6 Tỷ
30.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai