Bán nhà hẻm 1560/27/1h Tỉnh Lộ 10, Bình Tân
Nhà phố
50.2 m²(4 x 12.6)
3,7 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
50.2 m²(4 x 12.6)
3,7 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
3,8 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
69 m²(4 x 17)
2,9 Tỷ
42 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
86 m²(4 x 18)
5,4 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
186 m²(7 x 26)
15 Tỷ 990 Triệu
86 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
76 m²(5.7 x 13)
3,7 Tỷ
48.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
234 m²(6 x 40)
10,8 Tỷ
46.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
49 m²(3.5 x 14)
3 Tỷ 850 Triệu
78.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
84.2 m²(6.5 x 12)
4 Tỷ 590 Triệu
54.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
80.4 m²(6.5 x 12.3)
4,3 Tỷ
53.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
220 m²
12,8 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
57 m²
2 Tỷ 880 Triệu
50.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
51 m²(4 x 12.7)
3,3 Tỷ
64.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
51 m²(4 x 12.6)
3,6 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
107 m²(5 x 21.4)
5 Tỷ 150 Triệu
48.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
69 m²(4 x 17)
4 Tỷ 750 Triệu
68.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
87 m²(4 x 41.6)
5 Tỷ 250 Triệu
60.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
162 m²(6.3 x 28)
5 Tỷ 290 Triệu
32.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
77 m²(5 x 15.5)
6,6 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
52 m²(5.2 x 10)
3 Tỷ 850 Triệu
74 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai