Bán nhà hẻm 151/73/33 Liên khu 4-5 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
5 Tỷ 450 Triệu
87.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường
Liên khu 4-5
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
5 Tỷ 450 Triệu
87.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
62 m²(5.6 x 11)
4,3 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
59 m²(4.3 x 14)
7,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
51 m²(5.4 x 9.5)
5 Tỷ 680 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
86 m²(5 x 17)
5 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
110 m²(4 x 27.5)
7,5 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
38 m²(4.2 x 9)
3 Tỷ 450 Triệu
90.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
5 Tỷ 750 Triệu
79.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
51 m²(4.3 x 12)
5 Tỷ 790 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
57 m²(4 x 14.5)
6 Tỷ 50 Triệu
106 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
24 m²(3 x 9)
3 Tỷ 50 Triệu
127 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
64 m²(4.3 x 15)
4,4 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
5 Tỷ 450 Triệu
87.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
250 m²(10 x 25)
11,8 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
64 m²(4.3 x 15)
4,4 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
42 m²(4 x 14)
2,1 Tỷ
50 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 550 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
116 m²
6,9 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
54.6 m²(4 x 14)
3 Tỷ 290 Triệu
60.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai