Bán nhà hẻm 58/20 Ấp Tiền Lân 1 (SM: 42 Tiền Lân 12) MT Tiền Lân 12 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
70 m²(4 x 20)
6,6 Tỷ
94.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Nhà phố
70 m²(4 x 20)
6,6 Tỷ
94.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
82 m²(6.2 x 13.6)
5,7 Tỷ
69.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
100 m²(6.5 x 16)
5 Tỷ 750 Triệu
57.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
914 m²(14.2 x 62)
55 Tỷ
60.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
90 m²(5.5 x 16)
7 Tỷ 450 Triệu
82.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
150 m²(8 x 21)
4,7 Tỷ
31.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
224 m²(8 x 28)
11,8 Tỷ
52.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
95 m²(6.2 x 16)
4,7 Tỷ
49.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
117 m²(4 x 27)
5,5 Tỷ
47 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
100 m²(6.5 x 17)
5,2 Tỷ
52 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
224 m²(8 x 28)
11,8 Tỷ
52.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
192 m²(7.9 x 25)
10,9 Tỷ
56.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
156 m²(5 x 31.2)
15 Tỷ
96.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
81 m²(5.3 x 15)
4 Tỷ 750 Triệu
58.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
361 m²(25 x 15)
16,5 Tỷ
45.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
168 m²(8 x 21)
6 Tỷ
35.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
130 m²(8 x 16.6)
11,5 Tỷ
88.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
87 m²(12 x 7.6)
4,1 Tỷ
47.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
80 m²(5.4 x 14.8)
4,6 Triệu
58 Ngàn/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
842 m²(18.3 x 46)
21,8 Tỷ
25.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai