Bán nhà hẻm 46/3E ấp Hậu Lân Mặt Tiền Nguyễn Ảnh Thủ Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
238 m²(10 x 22)
21 Tỷ
88.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Nhà phố
238 m²(10 x 22)
21 Tỷ
88.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
110 m²(6 x 18)
6,5 Tỷ
59.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
5,2 Tỷ
74.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
128.6 m²(8 x 16.2)
5 Tỷ 530 Triệu
43 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
180 m²(7.5 x 25)
6,8 Tỷ
37.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
101 m²(5 x 20.2)
3,9 Tỷ
38.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3 Tỷ 750 Triệu
67 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
40 m²(4.1 x 10)
3 Tỷ 650 Triệu
91.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
90 m²(6 x 15)
2 Tỷ 550 Triệu
28.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
2 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
150 m²(10 x 15)
4,5 Tỷ
30 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
150 m²(10 x 15)
4,5 Tỷ
30 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
3,5 Tỷ
67.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
3,4 Tỷ
42.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
3,4 Tỷ
42.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
83 m²(6 x 14)
3,5 Tỷ
42.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
3,9 Tỷ
76.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
112 m²(5 x 30)
7,1 Tỷ
63.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
49 m²(5 x 10)
2,8 Tỷ
57.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
198 m²(4.3 x 33.5)
5,6 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai