Bán nhà hẻm a14/15 Thiên Giang, xã Tân Nhựt
Nhà phố
3500 m²(45 x 65)
48 Tỷ
13.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Nhà phố
3500 m²(45 x 65)
48 Tỷ
13.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Thiên Giang
Nhà phố
3569 m²(60 x 60)
65 Tỷ
18.2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Thiên Giang
Nhà phố
3600 m²(60 x 60)
65 Tỷ
18.1 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Thiên Giang
Nhà phố
569 m²(33 x 16)
17,5 Tỷ
30.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Thiên Giang
Nhà phố
569 m²(33 x 16)
17,5 Tỷ
30.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Thiên Giang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai