Bán nhà hẻm C14/27A ấp 3 (SM: Số 1) Huỳnh Bá Chánh Xã Tân Nhựt Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
4080 m²(98 x 42)
130 Tỷ
31.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Nhựt
Đường số
1
Nhà phố
4080 m²(98 x 42)
130 Tỷ
31.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
1200 m²(24 x 50)
9 Tỷ
7.5 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 8.5)
3,1 Tỷ
64.6 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
300 m²(12 x 25)
4,9 Tỷ
16.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
78 m²(3 x 20)
1,9 Tỷ
24.4 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
308 m²(9 x 35)
15 Tỷ
48.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai