Bán nhà hẻm 162/2 Đường Số 42 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
67.5 m²(6.1 x 11.1)
7,8 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trưng
Đường số
42
Nhà phố
67.5 m²(6.1 x 11.1)
7,8 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
56 m²(4.1 x 13.6)
8 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
27 m²(3.3 x 9)
1 Tỷ 850 Triệu
68.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
53.5 m²(4.2 x 12)
6,6 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
144 m²
9,9 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
122 m²(4 x 30)
12 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
112.5 m²(4.1 x 27.5)
2,7 Tỷ
24 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
30 m²(4.3 x 10)
2,4 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,9 Tỷ
89 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9,6 Tỷ
96 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
39 m²(3.4 x 11.8)
3,3 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai