Bán nhà số 30 Số 63, Phường Bình Trưng, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
63.7 m²(6 x 10)
2,6 Tỷ
40.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 63
2,7 Tỷ
~ 24 Triệu/m²112.5m²
(4.1m x 27.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 27.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 112.5 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 2.5m |
Bán nhà hẻm 32/7 Đường 42 Phường Bình Trưng
Diện tích: 4,1 x 27,5m
Diện tích công nhận: 112,5m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 2.7 Tỷ
Nhà phố
63.7 m²(6 x 10)
2,6 Tỷ
40.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 63
Nhà phố
54.4 m²(3.3 x 17)
2 Tỷ 499 Triệu
45.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(3.4 x 7.8)
2,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(4.3 x 10)
2,4 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
27 m²(3 x 7)
2 Tỷ 950 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
36 m²(4.3 x 8.5)
2 Tỷ 750 Triệu
76.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn hộ
56 m²
2,5 Tỷ
44.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Vũ Tông Phan
Nhà phố
15.9 m²
2 Tỷ 490 Triệu
157 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai