Bán nhà hẻm 309/1/19 (Số cũ 309.2.19) ?GIẢM 800TR Lê Đức Thọ Phường Phong Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
169 m²(7.5 x 23)
13,6 Tỷ
80.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng
Đường số
1
Nhà phố
169 m²(7.5 x 23)
13,6 Tỷ
80.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
15 m²(2.1 x 7.1)
3 Tỷ 10 Triệu
201 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
27 m²(3 x 10.3)
3 Tỷ 950 Triệu
146 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
42 m²(4.2 x 9)
5,8 Tỷ
138 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(3.1 x 10)
6,2 Tỷ
207 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
39 m²(3.5 x 11.2)
4 Tỷ 970 Triệu
127 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
81 m²(4.3 x 21.6)
9,5 Tỷ
117 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(3 x 17)
8 Tỷ 999 Triệu
180 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
2,7 Tỷ
33.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
43 m²(4 x 10.6)
9 Tỷ 450 Triệu
220 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(4.1 x 14)
5,2 Tỷ
88.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
13 m²(3 x 5.3)
2,3 Tỷ
177 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
6,5 Tỷ
108 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
54 m²(4.3 x 13)
8 Tỷ 990 Triệu
166 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 390 Triệu
56.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
5 Tỷ 950 Triệu
108 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
17 m²(4.2 x 5.6)
2 Tỷ 650 Triệu
156 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,1 Tỷ
120 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
1,6 Tỷ
59.3 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
900 Triệu
60 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai