Bán nhà hẻm C12/36B26 ấp 5 Xã Bình Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
34 m²(4 x 9)
2 Tỷ 260 Triệu
66.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
16-03-2026 Hẻm
Liên ấp 5
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng
Đường
Liên ấp 5
Nhà phố
34 m²(4 x 9)
2 Tỷ 260 Triệu
66.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
375 m²(10 x 37.5)
28 Tỷ
74.7 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
5,9 Tỷ
75.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai