Bán nhà hẻm 1/2D Sơn Kỳ Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
147 m²(5.9 x 20.2)
25 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Sơn
Đường số
1
Nhà phố
147 m²(5.9 x 20.2)
25 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
28 m²(6.6 x 4.3)
1 Tỷ 880 Triệu
67.1 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
39 m²(3.9 x 10)
7,4 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
77 m²(4.5 x 13)
9,2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
77 m²(4.5 x 13)
9,2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7,3 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
76 m²(4.2 x 18)
6 Tỷ 850 Triệu
90.1 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
73 m²(8 x 10)
7,6 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
78 m²(5 x 15.5)
10,3 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
26 m²(3.2 x 8)
4,2 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
54 m²(4 x 16.3)
9,2 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(3.9 x 14.2)
8,5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
41 m²(4 x 10.5)
8 Tỷ
195 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
7,1 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
29 m²(4 x 11)
4,6 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6,4 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
7,4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
7,1 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
72 m²(4.1 x 17.5)
10,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
69 m²(5 x 14)
7,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai