Bán nhà hẻm 94/41/39 Phú Thọ Hoà Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
69 m²(5 x 14)
7,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
7,6 Tỷ
~ 104 Triệu/m²73m²
(8m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 73 m2 |
- Tổng 6pn - PK - bếp - 2 sân để xe
- 4p cho thuê 12tr/th + 2p người thân ở
- 3 mặt hẻm
- Cửa chính đông nam
- 3tầng đúc BTCT + mái đúc BTCT
- Sổ ở nhà - ko vay
Group Nhà:
Nhà phố
69 m²(5 x 14)
7,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
31 m²(3.8 x 13.5)
7,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
7 Tỷ 580 Triệu
113 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
67 m²(37 x 17)
7 Tỷ 580 Triệu
113 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
67 m²(3.7 x 18)
7,6 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
7,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
70 m²(4.5 x 15.5)
7,6 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
7,6 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai