Bán nhà hẻm 455/32 Phan Văn Trị Phường An Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
13 m²(3.3 x 5)
3,6 Tỷ
277 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nhà phố
13 m²(3.3 x 5)
3,6 Tỷ
277 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
27 m²(3 x 10)
5 Tỷ 880 Triệu
218 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
26 m²(2.8 x 10)
5 Tỷ 880 Triệu
226 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
27 m²(3 x 10)
5 Tỷ 880 Triệu
218 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
41 m²(3.7 x 11.4)
6,2 Tỷ
151 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
18 m²(4.6 x 3.9)
2 Tỷ 250 Triệu
125 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
17 m²(4.8 x 4.5)
4,2 Tỷ
247 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai