Bán nhà hẻm 535/3 Phan Văn Trị Phường An Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
27 m²(3 x 10)
5 Tỷ 880 Triệu
218 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
6,2 Tỷ
~ 151 Triệu/m²41m²
(3.7m x 11.4m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.7m | |
| Dài | 11.4m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 41 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 3.5m |
Bán nhà hẻm 474/5 Phan Văn Trị, phường An Đông
Diện tích: 3,7 x 11,4m
Diện tích công nhận: 41m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 3
Giá: 6.2 Tỷ
Nhà phố
27 m²(3 x 10)
5 Tỷ 880 Triệu
218 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
26 m²(2.8 x 10)
5 Tỷ 880 Triệu
226 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
27 m²(3 x 10)
5 Tỷ 880 Triệu
218 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
49 m²(7.4 x 15)
6 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
46 m²(4 x 10.5)
6 Tỷ
130 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
33 m²(3 x 12)
6,2 Tỷ
188 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Bình
Nhà phố
44 m²(4.5 x 10)
6 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
40 m²(3.3 x 12)
5 Tỷ 990 Triệu
150 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai