Bán nhà hẻm 539/2/12 Bình Thới, Bình Thới
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
10,3 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
10,3 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
69 m²(5.5 x 12)
4,3 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
40.7 m²(4.1 x 10)
7,7 Tỷ
189 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
62 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
67 m²(4 x 16)
9,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
67 m²(3.8 x 17)
6,5 Tỷ
97 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
56 m²(5.2 x 16)
10,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
22 m²(4 x 5.5)
2,8 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
53 m²(4.5 x 12)
5,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
20 m²(2.5 x 8)
2 Tỷ 450 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai