Bán nhà hẻm 297/16A Lạc Long Quân Phường Bình Thới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59 m²(3.5 x 17)
5,5 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
5,5 Tỷ
~ 104 Triệu/m²53m²
(4.5m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 53 m2 |
TRUNG TÂM QUẬN 11 GIÁ RẺ * DÒNG TIỀN 12Tr
? Hẻm 3m gần mặt tiền, khu an ninh, yên tĩnh, dân trí.
? Trung tâm Q11 tiện ích bủa vây không thiếu thứ gì.
? 30 giây là Công an Quận, chi cục thuế, 2 phút đến Văn phòng Công chứng.
? Nhà mới xây, có thế lên thêm 1 tấm nữa.
2 PN rộng rãi, đang cho thuê 12 triệu.
Nhà phố
59 m²(3.5 x 17)
5,5 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
44 m²(4.2 x 10.2)
5,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
33.6 m²(3.4 x 10.1)
5,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
34 m²(3.3 x 10.5)
5,5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,6 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
51 m²(5 x 10)
5,4 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Ông Ích Khiêm
Nhà phố
40 m²(3.5 x 12)
5,6 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
30 m²(2.9 x 10.5)
5,6 Tỷ
187 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai