Bán nhà hẻm Một Phần Nhà 2/2 Một Phần Nhà 2.2( số mới 2.8) Ụ Ghe Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
53 m²(4.2 x 12)
7,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
7,5 Tỷ
~ 101 Triệu/m²74m²
(4.5m x 16.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 16.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 74 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 56/29a Bình Chiểu, Phường Tam Bình
Diện tích: 4,5 x 16,5m
Diện tích công nhận: 74m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 4
Giá: 7.5 Tỷ
Nhà phố
53 m²(4.2 x 12)
7,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
230 m²(11 x 23)
6,8 Tỷ
29.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
121 m²(5.5 x 24.5)
6,8 Tỷ
56.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
200 m²(11.3 x 18)
7,4 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
128 m²(4 x 32)
7,9 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
129 m²(7.3 x 15.8)
6 Tỷ 950 Triệu
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
160 m²(5.2 x 30.5)
7,5 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
122 m²(4 x 30)
7 Tỷ 990 Triệu
65.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai