Bán nhà 186 ( Thửa 540 tờ 2 ) Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
87 m²(5 x 17.5)
7 Tỷ 990 Triệu
91.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
7 Tỷ 990 Triệu
~ 65.5 Triệu/m²122m²
(4m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 122 m2 |
CHỦ GIẢM THÊM 200TR. GIÁ CÒN 7.99 TỶ
CHỦ GIẢM THÊM 100TR. GIÁ CÒN 8.2 TỶ.
TỔNG GIẢM 2TỶ. GIÁ CÒN 8.3TỶ.
CHỦ GIẢM CHÀO 700TR, GIÁ 9.5 TỶ.
MẶT TIỀN KINH DOANH 122M2, ĐƯỜNG BÌNH CHIỂU, BÌNH CHIỂU THỦ ĐỨC, 10.2Tỷ.
+ DT: 122M2 ( 4 x 30 ), Đường 30m.
+ Nhà 2 tầng, mặt tiền kinh doanh sầm uất.
+ Nằm ngay trung tâm Bình Chiểu.
+ Ngay Chợ Đầu Mối, KCX linh trung 2.
Nhà phố
87 m²(5 x 17.5)
7 Tỷ 990 Triệu
91.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
133.1 m²(11 x 18)
8,5 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
200 m²(11.3 x 18)
7,4 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
168.3 m²(8 x 20.5)
8,5 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
92 m²(4.5 x 20.5)
8,3 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
128 m²(4 x 32)
7,9 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
74 m²(4.5 x 16.5)
7,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
160 m²(5.2 x 30.5)
7,5 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai