Bán nhà hẻm 72/5c Thới Tam Thôn 16, Đông Thạnh
Nhà phố
120 m²(4.7 x 22)
5,7 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
06-04-2026 Hẻm
Thới Tam Thôn 16
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Đông Thạnh
Đường
Thới Tam Thôn 16
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Thới Tam Thôn 16 phường Đông Thạnh | 26 triệu/m² | 4 triệu/m² - 48 triệu/m² |
Nhà phố
120 m²(4.7 x 22)
5,7 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn 16
Nhà phố
1161 m²
4,5 Tỷ
3.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn 16
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai