Bán nhà hẻm 54/2 Thửa 1433 Tờ 3 Thạnh Lộc 49 Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
572 m²(14 x 41)
36 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Thạnh Lộc phường An Phú Đông | 78 triệu/m² | 22 triệu/m² - 139 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thạnh Lộc phường An Phú Đông | 96 triệu/m² | 32 triệu/m² - 366 triệu/m² |
Nhà phố
572 m²(14 x 41)
36 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
7,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
7,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
83 m²(4.3 x 20)
7,4 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
83 m²(4.3 x 20)
7,4 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
34 m²(3.8 x 9)
3 Tỷ 550 Triệu
104 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
5 Tỷ 950 Triệu
117 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
53 m²(10.5 x 4.9)
5,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
62 m²(3.6 x 17)
3 Tỷ 250 Triệu
52.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
397 m²(7 x 70)
12,6 Tỷ
31.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
1 Tỷ 280 Triệu
53.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
47 m²(4 x 12)
4,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
84 m²(4 x 27)
7,6 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
72 m²(6 x 12)
4 Tỷ 350 Triệu
60.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
5 Tỷ 850 Triệu
106 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai