Bán nhà hẻm 21/12/9/1 (SM 21.12.9.1) VGV An Phú Đông 27 (SM Võ Thị Thừa) Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
63.3 m²(5 x 14)
2,3 Tỷ
36.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường An Phú Đông phường An Phú Đông | 67 triệu/m² | 18 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường An Phú Đông phường An Phú Đông | 143 triệu/m² | 36 triệu/m² - 1,00 tỷ/m² |
Nhà phố
63.3 m²(5 x 14)
2,3 Tỷ
36.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
651 m²(18 x 36)
32 Tỷ
49.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
126.3 m²(5 x 25.3)
9,2 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
126.3 m²(5 x 25.3)
9,2 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
110 m²(5.8 x 19)
6,7 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
112 m²(7 x 16)
11,5 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
1550 m²(25 x 68)
69,8 Tỷ
45 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
1550 m²(25 x 68)
69,8 Tỷ
45 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
67 m²(4.2 x 16)
4 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
4 Tỷ 50 Triệu
57 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
639 m²(15 x 48)
18,5 Tỷ
29 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
119 m²(6.6 x 18)
9,5 Tỷ
79.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
124 m²(5 x 22)
9 Tỷ 850 Triệu
79.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
200 m²(9 x 23)
13 Tỷ
65 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
59 m²(45 x 13)
3,5 Tỷ
59.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,4 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
80 m²(7.3 x 14)
3,1 Tỷ
38.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
302 m²(6 x 51)
17 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
80.5 m²(4 x 20)
8,7 Tỷ
108 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai