Bán nhà K47 ( Thửa 847 tờ 48 ) Đường F - KP4 Tân Thới Nhất Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
91.4 m²(4.5 x 21)
13,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Tân Thới Nhất phường Đông Hưng Thuận | 76 triệu/m² | 38 triệu/m² - 182 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Thới Nhất phường Đông Hưng Thuận | 106 triệu/m² | 17 triệu/m² - 215 triệu/m² |
Nhà phố
91.4 m²(4.5 x 21)
13,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
51 m²(4 x 12.6)
7 Tỷ 990 Triệu
157 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
84 m²(4.3 x 19)
13,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
87 m²(5 x 20)
5,2 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
7,2 Tỷ
96 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
774 m²(5 x 19)
12,9 Tỷ
16.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
5,6 Tỷ
70 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
10 Tỷ
200 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
148 m²(4.6 x 32)
11 Tỷ 760 Triệu
79.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
170 m²(5.9 x 29)
8,9 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
1130 m²(25 x 51)
99 Tỷ
87.6 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
154.5 m²(6 x 26)
13,5 Tỷ
87.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
15,5 Tỷ
182 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
14,9 Tỷ
49.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
1015 m²(30 x 40)
50 Tỷ
49.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
36.5 m²(4 x 8)
4,4 Tỷ
121 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
119 m²(4.2 x 20)
12,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
7,2 Tỷ
96 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
6,8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
76.4 m²(4 x 20)
7,8 Tỷ
102 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai