Bán nhà hẻm 13/9 Phan Văn Hớn Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
84 m²(6 x 15)
3,3 Tỷ
39.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Phan Văn Hớn phường Đông Hưng Thuận | 93 triệu/m² | 6 triệu/m² - 1,49 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phan Văn Hớn phường Đông Hưng Thuận | 152 triệu/m² | 56 triệu/m² - 307 triệu/m² |
Nhà phố
84 m²(6 x 15)
3,3 Tỷ
39.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
203 m²(5.5 x 32)
46 Tỷ
227 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
4 m²(43 x 18)
5 Tỷ 950 Triệu
1.49 Tỷ/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
158 m²(8 x 20)
11,3 Tỷ
71.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
148 m²(4.6 x 32)
11 Tỷ 760 Triệu
79.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
11 Tỷ
105 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
38 m²(3.4 x 11)
4,1 Tỷ
108 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
66 m²(5.1 x 16)
8,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
75 m²(4.4 x 22)
3,3 Tỷ
44 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
53 m²(3 x 18)
4 Tỷ 680 Triệu
88.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
241 m²(8 x 30)
12,5 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
53 m²(3 x 18)
4 Tỷ 680 Triệu
88.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
647 m²(6.9 x 9.8)
3 Tỷ 950 Triệu
6.1 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
70 m²
3,8 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
68 m²(4.5 x 15)
2,6 Tỷ
38.2 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
74 m²(4.5 x 16.5)
4,3 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
300 m²(9.2 x 34)
16,8 Tỷ
56 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
135 m²(4.5 x 30)
21,6 Tỷ
160 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
95 m²(5.2 x 18.5)
8,2 Tỷ
86.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai