Bán nhà hẻm 56/77/32F/54 Đường Số 8 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(5 x 11)
3 Tỷ 250 Triệu
60.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Phước
Đường số
8
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 8 phường Long Phước | 53 triệu/m² | 6 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 8 phường Long Phước | 51 triệu/m² | 31 triệu/m² - 99 triệu/m² |
Nhà phố
54 m²(5 x 11)
3 Tỷ 250 Triệu
60.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
225 m²(8.5 x 26.5)
15 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
50.6 m²(4.7 x 11)
2 Tỷ 650 Triệu
52.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
99 m²(4.4 x 22.5)
4,7 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
51 m²(4.1 x 12.4)
2,3 Tỷ
45.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
4,9 Tỷ
81.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
200 m²(7.8 x 29)
8,9 Tỷ
44.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
205 m²(8 x 23)
14,5 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
506 m²(47 x 11)
2,8 Tỷ
5.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
51 m²(4 x 12.7)
3,2 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
87 m²(6.3 x 14.5)
8,6 Tỷ
98.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
61 m²(4.3 x 14)
2,6 Tỷ
42.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
81.4 m²(4 x 20.3)
2 Tỷ 550 Triệu
31.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
84 m²(5 x 17)
6,2 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
2,3 Tỷ
40.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
55 m²(4 x 13.5)
3 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
55 m²(4 x 13.5)
2 Tỷ 950 Triệu
53.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
53 m²(4.9 x 11)
2 Tỷ 350 Triệu
44.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
50.9 m²(4 x 13)
2,7 Tỷ
53 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
40 m²(3.5 x 12)
1,4 Tỷ
35 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai