Bán nhà hẻm 34/21 Đường số 6 (thửa 99 637 tờ 37) Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
99 m²(5.05 x 20)
10,7 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 6 phường Tăng Nhơn Phú | 77 triệu/m² | 42 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 6 phường Tăng Nhơn Phú | 108 triệu/m² | 53 triệu/m² - 183 triệu/m² |
Nhà phố
99 m²(5.05 x 20)
10,7 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
25 m²(3 x 9.6)
3,2 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
81 m²(4.6 x 17)
7 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
77 m²
4 Tỷ 950 Triệu
64.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
120 m²
6,3 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
68 m²
5,6 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
120 m²(8 x 15)
17 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
104 m²(5 x 20)
5,3 Tỷ
51 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
127.5 m²(8 x 18)
7,5 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
42.4 m²(4 x 10.6)
4,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
77 m²
5 Tỷ 650 Triệu
73.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
79 m²(4 x 19.4)
4 Tỷ 850 Triệu
61.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
160.6 m²(6.2 x 23.8)
11,9 Tỷ
74.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
7,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
213 m²(8.1 x 26.2)
16,9 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
90 m²(6.5 x 12)
6,2 Tỷ
68.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
5 Tỷ 650 Triệu
103 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
85 m²(4.3 x 20)
6,3 Tỷ
74.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
65 m²(6.5 x 10)
3,5 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
60 m²(4.6 x 13)
3 Tỷ 950 Triệu
65.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai