Bán nhà hẻm 82/11C Đường Số 494 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50.4 m²(4.2 x 12)
6,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
494
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường số 494 phường Tăng Nhơn Phú | 84 triệu/m² | 45 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường số 494 phường Tăng Nhơn Phú | 88 triệu/m² | 50 triệu/m² - 129 triệu/m² |
Nhà phố
50.4 m²(4.2 x 12)
6,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
217 m²(11 x 19.5)
15,7 Tỷ
72.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
103 m²(6.5 x 16)
10,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
166 m²(11 x 14.5)
15,7 Tỷ
94.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
53 m²(5.2 x 10)
5,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
28 m²(6 x 5)
1,8 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
14,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
45 m²(3.7 x 12)
3,3 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
10,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
222.5 m²(5.5 x 40)
18 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
167.9 m²(5 x 33)
14 Tỷ
83.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
70.7 m²(12 x 14)
5,7 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
57 m²(4.3 x 13)
5 Tỷ 950 Triệu
104 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
110 m²(4 x 23)
4,9 Tỷ
44.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
52 m²(5 x 11)
4,8 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
76 m²(5.6 x 14)
3,8 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
87 m²(6.5 x 19)
3,9 Tỷ
44.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai