Bán nhà Thửa 860 + 861 + 862 + 117 tờ 51 Thửa 860 + 861 + 862 + 117 tờ 51 Lê Thị Ngót Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
4400 m²(30 x 134)
37 Tỷ
8.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Củ Chi
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Củ Chi | 22 triệu/m² | 3 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường số 1 phường Củ Chi | 14 triệu/m² | 10 triệu/m² - 18 triệu/m² |
Nhà phố
4400 m²(30 x 134)
37 Tỷ
8.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
639 m²(16.7 x 37.8)
13,5 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1272 m²(21 x 56)
16,9 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
325 m²(9.5 x 35)
12,9 Tỷ
39.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
183 m²(5.1 x 37)
3,5 Tỷ
19.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(27.5 x 86.3)
4,1 Tỷ
78.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
145 m²(5 x 29)
2,8 Tỷ
19.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
481 m²(6 x 73)
6,8 Tỷ
14.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
186.9 m²(5 x 40)
2,2 Tỷ
11.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
2000 m²(8 x 60)
6,6 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
478 m²(10 x 48)
4,7 Tỷ
9.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1177 m²(8 x 80)
5,5 Tỷ
4.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
144 m²(5 x 29)
4,2 Tỷ
29.2 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
275 m²(10 x 27.5)
3 Tỷ 650 Triệu
13.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
455 m²(10 x 48)
3 Tỷ 850 Triệu
8.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
300 m²(15 x 20)
9 Tỷ
30 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
122.5 m²(5.5 x 20.6)
2 Tỷ 250 Triệu
18.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
498 m²(19 x 28)
9,5 Tỷ
19.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1172 m²(61 x 32)
5,6 Tỷ
4.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
145 m²(5 x 29)
2,7 Tỷ
18.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai