Bán nhà 179 Quốc lộ 22( Thửa 75, tờ 42) ( Xuyên Á ) Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1420 m²(12 x 76)
16 Tỷ
11.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Củ Chi
Đường
Quốc Lộ 22
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 22 phường Củ Chi | 23 triệu/m² | 2 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Quốc Lộ 22 phường Củ Chi | 17 triệu/m² | 17 triệu/m² - 17 triệu/m² |
Nhà phố
1420 m²(12 x 76)
16 Tỷ
11.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
369 m²(6 x 62)
3,8 Tỷ
10.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
562 m²(11.7 x 48)
9,8 Tỷ
17.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
872 m²(6 x 70)
8 Tỷ
9.2 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
20890 m²(100 x 210)
45 Tỷ
2.2 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
158 m²(4.1 x 32)
8,5 Tỷ
53.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
63 m²(13 x 5)
3,3 Tỷ
52.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
300 m²(8 x 38)
5,5 Tỷ
18.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai