Bán nhà hẻm 686/56 (SC5.9) Cách Mạng Tháng 8 Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
11 Tỷ
244 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Sơn Nhất
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Tân Sơn Nhất | 171 triệu/m² | 68 triệu/m² - 327 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Tân Sơn Nhất | 167 triệu/m² | 167 triệu/m² - 167 triệu/m² |
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
11 Tỷ
244 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
60.5 m²(3.9 x 16)
12 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
70.5 m²(4.5 x 16.5)
11 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
45 m²(3 x 15)
7 Tỷ 850 Triệu
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
45 m²(4 x 11.5)
6,8 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
61 m²(3.6 x 17)
11 Tỷ
180 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
36 m²(4.7 x 8)
5,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
46.2 m²(6.8 x 7)
5,3 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
14 m²(3.5 x 7)
4,5 Tỷ
321 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
61 m²(3.9 x 16)
12 Tỷ
197 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
26 m²(4.3 x 6)
8,5 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
57 m²(4.5 x 13)
10,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
13 m²(3.5 x 6)
2,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
35 m²(5 x 7)
6,9 Tỷ
197 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
11.3 m²(2.8 x 4.4)
2,1 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
12 m²(4.5 x 2.8)
1,8 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(3.8 x 15.5)
10,5 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
35 m²(4 x 9)
5 Tỷ 990 Triệu
171 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9,9 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai