Bán nhà 28 Đường số 14 KDC Hương Lộ 5 Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
84 m²(6 x 14)
9,6 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Lạc
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường An Lạc | 156 triệu/m² | 79 triệu/m² - 574 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường số 1 phường An Lạc | 98 triệu/m² | 68 triệu/m² - 135 triệu/m² |
Nhà phố
84 m²(6 x 14)
9,6 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
7,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
22 Tỷ
220 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
126 m²(6 x 21)
24,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
7,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
27 m²(4 x 20)
15,5 Tỷ
574 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
12,5 Tỷ
202 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,1 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
11 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
136.4 m²(9.6 x 14)
42 Tỷ
308 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8 Tỷ
154 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
84 m²(6 x 14)
11 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
220 m²(9.2 x 23)
15 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
9,4 Tỷ
159 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
5 Tỷ 350 Triệu
97.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5,3 Tỷ
88.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
8,2 Tỷ
97.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai