Bán nhà 56H Nguyễn Thức Tự Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
13 m²(2.5 x 6.5)
2,2 Tỷ
169 Triệu/m²P.An Lạc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường An Dương Vương | 143 triệu/m² | 67 triệu/m² - 240 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường An Lạc | 86 triệu/m² | 22 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bà Hom | 79 triệu/m² | 79 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bình Trị Đông | 217 triệu/m² | 130 triệu/m² - 350 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bùi Hữu Diện | 100 triệu/m² | 87 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bùi Tư Toàn | 89 triệu/m² | 25 triệu/m² - 177 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường C | 126 triệu/m² | 61 triệu/m² - 218 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dương Bá Cung | 128 triệu/m² | 125 triệu/m² - 132 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dương Tự Quán | 105 triệu/m² | 94 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hoàng Văn Hợp | 150 triệu/m² | 132 triệu/m² - 164 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hương Lộ 2 | 83 triệu/m² | 83 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hồ Học Lãm | 62 triệu/m² | 23 triệu/m² - 99 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Khiếu Năng Tĩnh | 137 triệu/m² | 102 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Kinh Dương Vương | 121 triệu/m² | 42 triệu/m² - 286 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Liên Khu 4-5 | 83 triệu/m² | 83 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Công Phép | 101 triệu/m² | 71 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Cơ | 92 triệu/m² | 22 triệu/m² - 131 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Tấn Bê | 67 triệu/m² | 660 nghìn/m² - 113 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Đình Dương | 122 triệu/m² | 122 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lý Chiêu Hoàng | 115 triệu/m² | 115 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Cửu Phú | 31 triệu/m² | 31 triệu/m² - 31 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Hới | 84 triệu/m² | 62 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Quý Yêm | 99 triệu/m² | 65 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thức Tự | 137 triệu/m² | 112 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thức Đường | 156 triệu/m² | 141 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Trọng Trí | 89 triệu/m² | 74 triệu/m² - 101 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phan Cát Tựu | 108 triệu/m² | 108 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phùng Tá Chu | 122 triệu/m² | 96 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 1A | 50 triệu/m² | 50 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Sinco | 80 triệu/m² | 80 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tên Lửa | 164 triệu/m² | 100 triệu/m² - 267 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tạ Mỹ Duật | 113 triệu/m² | 89 triệu/m² - 151 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10 | 127 triệu/m² | 82 triệu/m² - 194 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Vành Đai Trong | 233 triệu/m² | 136 triệu/m² - 303 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Võ Văn Kiệt | 144 triệu/m² | 17 triệu/m² - 352 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Vương Văn Huống | 116 triệu/m² | 116 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Xa Lộ Đại Hàn | 85 triệu/m² | 85 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đoàn Phú Tứ | 102 triệu/m² | 82 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đỗ Năng Tế | 147 triệu/m² | 98 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 170 triệu/m² | 79 triệu/m² - 574 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1B | 132 triệu/m² | 112 triệu/m² - 151 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1C | 136 triệu/m² | 127 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1A | 131 triệu/m² | 123 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2B | 123 triệu/m² | 100 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2 | 121 triệu/m² | 80 triệu/m² - 188 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2A | 133 triệu/m² | 101 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2D | 130 triệu/m² | 130 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 3 | 125 triệu/m² | 99 triệu/m² - 173 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 3A | 128 triệu/m² | 125 triệu/m² - 131 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4 | 114 triệu/m² | 83 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4C | 150 triệu/m² | 148 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5 | 132 triệu/m² | 108 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5A | 133 triệu/m² | 124 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6 | 117 triệu/m² | 79 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6E | 171 triệu/m² | 171 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6D | 142 triệu/m² | 110 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7B | 205 triệu/m² | 159 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7A | 134 triệu/m² | 109 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7 | 155 triệu/m² | 97 triệu/m² - 310 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8D | 141 triệu/m² | 136 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8 | 112 triệu/m² | 92 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8B | 123 triệu/m² | 120 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8A | 166 triệu/m² | 166 triệu/m² - 166 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9 | 139 triệu/m² | 139 triệu/m² - 139 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 10 | 121 triệu/m² | 82 triệu/m² - 183 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 11 | 94 triệu/m² | 82 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 11A | 140 triệu/m² | 140 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 12 | 118 triệu/m² | 87 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 13 | 163 triệu/m² | 99 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 13B | 146 triệu/m² | 146 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 15 | 100 triệu/m² | 100 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 15A | 169 triệu/m² | 169 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 17 | 102 triệu/m² | 102 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 18 | 121 triệu/m² | 113 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 19 | 192 triệu/m² | 161 triệu/m² - 279 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 21 | 145 triệu/m² | 124 triệu/m² - 187 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 21B | 188 triệu/m² | 184 triệu/m² - 191 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 21D | 153 triệu/m² | 153 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 24B | 136 triệu/m² | 123 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 24A | 156 triệu/m² | 144 triệu/m² - 173 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 25 | 142 triệu/m² | 129 triệu/m² - 148 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 25A | 141 triệu/m² | 141 triệu/m² - 141 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 26 | 129 triệu/m² | 113 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 27 | 131 triệu/m² | 114 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 28A | 137 triệu/m² | 131 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 28 | 152 triệu/m² | 140 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 29 | 167 triệu/m² | 123 triệu/m² - 216 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 30 | 174 triệu/m² | 118 triệu/m² - 210 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 32 | 125 triệu/m² | 114 triệu/m² - 137 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 32B | 117 triệu/m² | 117 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 32A | 125 triệu/m² | 125 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 33 | 125 triệu/m² | 125 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 33A | 141 triệu/m² | 141 triệu/m² - 141 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 33B | 75 triệu/m² | 75 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 34 | 153 triệu/m² | 149 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 36 | 145 triệu/m² | 111 triệu/m² - 174 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 39 | 110 triệu/m² | 110 triệu/m² - 110 triệu/m² |
Nhà phố
13 m²(2.5 x 6.5)
2,2 Tỷ
169 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Nguyễn Thức Tự
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
22 Tỷ
138 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 24B
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11,2 Tỷ
140 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 24B
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
21,2 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 24B
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 8D
Nhà phố
71 m²(4 x 20)
9,2 Tỷ
130 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Đoàn Phú Tứ
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
11 Tỷ 650 Triệu
146 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,4 Tỷ
96.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11,2 Tỷ
140 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
85 m²(4 x 22)
7,7 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
84 m²(6 x 14)
9,6 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
92 m²(5 x 18.5)
9 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Dương Tự Quán
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11,4 Tỷ
143 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 24B
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
15 Tỷ
250 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 7B
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 27
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
7,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
19,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 13
Nhà phố
141 m²(4.1 x 47)
10,5 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hồ Học Lãm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai