Bán nhà hẻm Thửa 539 Tờ 56 Đối diện F2/13/13A Thửa 539 Tờ 56 Đối diện F2.13.13A Quách Điêu Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
333 m²(14 x 25)
9 Tỷ
27 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Quách Điêu phường Vĩnh Lộc | 70 triệu/m² | 14 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Quách Điêu phường Vĩnh Lộc | 45 triệu/m² | 11 triệu/m² - 142 triệu/m² |
Nhà phố
333 m²(14 x 25)
9 Tỷ
27 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
1,6 Tỷ
44.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
82 m²(5 x 17)
7,3 Tỷ
89 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
123 m²(5 x 25)
12,5 Tỷ
102 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
86.8 m²(5 x 17.3)
7,2 Tỷ
82.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
963.5 m²(16 x 57)
17,5 Tỷ
18.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
1998 m²(28 x 62)
28,5 Tỷ
14.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
340 m²(10 x 34)
14,5 Tỷ
42.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
138 m²(6 x 23)
4,4 Tỷ
31.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
84.6 m²(5 x 17)
2,5 Tỷ
29.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
794.1 m²(10 x 34)
12,7 Tỷ
16 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
871.1 m²(20 x 44)
16 Tỷ
18.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
1000 m²(20 x 50)
16,5 Tỷ
16.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
83 m²(5 x 16.6)
6,6 Tỷ
79.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
136 m²(5 x 27)
6,2 Tỷ
45.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
340 m²(10 x 34)
12,7 Tỷ
37.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
93 m²(5 x 18.5)
8 Tỷ 58 Triệu
86.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
94 m²(5 x 18.5)
8 Tỷ 78 Triệu
85.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
83 m²(5 x 16.6)
7 Tỷ 439 Triệu
89.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
83 m²(5 x 16.6)
7 Tỷ 431 Triệu
89.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai