Bán nhà hẻm 2B5/5 ấp 69 (thửa 313 tờ 269) Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
4,1 Tỷ
47.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Vĩnh Lộc
Đường
Ấp 6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Ấp 6 phường Vĩnh Lộc | 46 triệu/m² | 22 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp 6 phường Vĩnh Lộc | 59 triệu/m² | 59 triệu/m² - 59 triệu/m² |
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
4,1 Tỷ
47.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
1 Tỷ 650 Triệu
22 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
132 m²(4 x 33)
7,3 Tỷ
55.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
1 Tỷ 680 Triệu
22.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6 Tỷ 950 Triệu
69.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
146 m²(8 x 18)
5,5 Tỷ
37.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
674 m²(14.5 x 47)
22 Tỷ
32.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
751 m²(10 x 50)
36 Tỷ
47.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
231 m²(5 x 46.7)
11 Tỷ
47.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
231 m²(5 x 46.7)
11 Tỷ
47.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
93 m²(5.4 x 17)
5,5 Tỷ
59.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
7,5 Tỷ
75 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
24 m²(7.1 x 3.4)
1,2 Tỷ
50 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
4,3 Tỷ
59.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
39 m²(3 x 13)
1,6 Tỷ
41 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
2 Tỷ 450 Triệu
43.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
156 m²(5 x 31)
10 Tỷ
64.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
3,5 Tỷ
43.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
342 m²(12 x 30)
9,9 Tỷ
28.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
34 m²(3.4 x 10)
1,8 Tỷ
52.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai