Bán nhà 11J Cư xá Phan Đăng Lưu Phường Gia Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59 m²(4.5 x 17.5)
7,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Gia Định
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Phan Đăng Lưu phường Gia Định | 202 triệu/m² | 104 triệu/m² - 500 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Phan Đăng Lưu phường Gia Định | 181 triệu/m² | 139 triệu/m² - 264 triệu/m² |
Nhà phố
59 m²(4.5 x 17.5)
7,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
7,6 Tỷ
422 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
7,6 Tỷ
422 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
7,6 Tỷ
422 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
43 m²(4.3 x 10)
7 Tỷ 390 Triệu
172 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
74 m²(4.5 x 16.4)
13,6 Tỷ
184 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
172 m²(8.3 x 20.7)
33 Tỷ
192 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
260.9 m²(9 x 30)
130 Tỷ
498 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
51 m²(3 x 17)
7 Tỷ
137 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
70 m²(4.3 x 16)
17 Tỷ
243 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
35.5 m²(3 x 12)
4 Tỷ 950 Triệu
139 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
108 m²(6 x 18)
19 Tỷ 990 Triệu
185 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
53 m²(3.2 x 17)
7,1 Tỷ
134 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
53 m²(3.2 x 17.1)
7 Tỷ 150 Triệu
135 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
43 m²(4.4 x 11)
6,8 Tỷ
158 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
21 m²(3.1 x 7.5)
3 Tỷ 450 Triệu
164 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
54 m²(3 x 18)
9,4 Tỷ
174 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
51 m²(3 x 17)
7 Tỷ
137 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
59 m²(4.5 x 17.5)
6 Tỷ 850 Triệu
116 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
27 m²(3.1 x 10.5)
4 Tỷ 950 Triệu
183 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai