Bán nhà 101A Lê Văn Duyệt (SC 101A Đinh Tiên Hoàng) Phường Gia Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
25.5 m²(4 x 6.8)
13 Tỷ
510 Triệu/m²P.Gia Định
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Lê Văn Duyệt phường Gia Định | 154 triệu/m² | 225 nghìn/m² - 264 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Duyệt phường Gia Định | 335 triệu/m² | 200 triệu/m² - 585 triệu/m² |
Nhà phố
25.5 m²(4 x 6.8)
13 Tỷ
510 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
22 m²(3 x 7.6)
3,3 Tỷ
150 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
32 m²(3.5 x 9.5)
5,9 Tỷ
184 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
40 m²(3.75 x 11)
9,8 Tỷ
245 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
62 m²(4.9 x 13)
16 Tỷ
258 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
77 m²(5.2 x 15)
9,9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
38 m²(2.6 x 15)
4 Tỷ 950 Triệu
130 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
39 m²(2.6 x 15)
4 Tỷ 950 Triệu
127 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
19 m²(3.8 x 5.1)
4,5 Tỷ
237 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
43 m²(3.6 x 10)
9,5 Tỷ
221 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
42 m²(3.6 x 10)
9,5 Tỷ
226 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
25 m²(9 x 4)
2,4 Tỷ
96 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
83 m²(3.4 x 23)
12,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
30 m²(4 x 7)
4 Tỷ
133 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
32.3 m²(2.9 x 11.2)
5,2 Tỷ
161 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
37 m²(3.7 x 10)
3,8 Tỷ
103 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
33 m²(4.3 x 9)
4,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
43 m²(3.7 x 12)
6,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
58 m²(3.8 x 16.5)
6,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
55 m²(4 x 13)
11,8 Tỷ
215 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai