Bán nhà hẻm 412/14 ( Số cũ 87B) Nhật Tảo Phường Diên Hồng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
6,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Nhật Tảo phường Diên Hồng | 328 triệu/m² | 194 triệu/m² - 563 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Nhật Tảo phường Diên Hồng | 196 triệu/m² | 149 triệu/m² - 229 triệu/m² |
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
6,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
6,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
48 m²(4.25 x 13.5)
27 Tỷ
563 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
29 m²(2 x 15)
7 Tỷ
241 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
8 Tỷ
229 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
48 m²(3.6 x 12.3)
13,5 Tỷ
281 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
40 m²(3.2 x 12.5)
11 Tỷ
275 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
52 m²(10 x 5)
7,8 Tỷ
150 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
39 m²(2.9 x 13)
10,8 Tỷ
277 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
30 m²(3.3 x 9)
6,6 Tỷ
220 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
30 m²(3.3 x 9)
6,6 Tỷ
220 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
43 m²(4.85 x 10)
7,9 Tỷ
184 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
78 m²(7 x 11)
23,4 Tỷ
300 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
7,7 Tỷ
220 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
28 m²(3.1 x 11.5)
15 Tỷ
536 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
36 m²(3.1 x 11.5)
8,6 Tỷ
239 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
37 m²(3.5 x 11)
14 Tỷ
378 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
45 m²(4 x 11)
6,7 Tỷ
149 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai