Bán nhà hẻm 504/21 Bà Hạt Phường Diên Hồng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
10,1 Tỷ
306 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Bà Hạt phường Diên Hồng | 202 triệu/m² | 131 triệu/m² - 306 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bà Hạt phường Diên Hồng | 445 triệu/m² | 406 triệu/m² - 484 triệu/m² |
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
10,1 Tỷ
306 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
50.5 m²(4.5 x 13)
14,6 Tỷ
289 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
39 m²(4 x 10)
9,3 Tỷ
238 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
24.2 m²(4 x 6)
4,8 Tỷ
198 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
37 m²(4.2 x 9)
5,9 Tỷ
159 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
53 m²(5.2 x 10)
8 Tỷ 650 Triệu
163 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
27 m²(4.2 x 6.5)
5,7 Tỷ
211 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
34 m²(3.3 x 10)
7 Tỷ
206 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
32 m²(3.1 x 13.5)
13 Tỷ
406 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
31 m²(3.9 x 11.5)
15 Tỷ
484 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
24 m²(2.6 x 9)
4,1 Tỷ
171 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
26 m²(2.8 x 10)
3,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
29 m²(5 x 6)
3,8 Tỷ
131 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai