Bán nhà hẻm 67/11 D9 Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
76 m²(4.1 x 18.5)
9,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tây Thạnh
Đường
D9
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường D9 phường Tây Thạnh | 112 triệu/m² | 72 triệu/m² - 183 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D9 phường Tây Thạnh | 164 triệu/m² | 135 triệu/m² - 208 triệu/m² |
Nhà phố
76 m²(4.1 x 18.5)
9,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3,9 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
21 m²(5 x 4.2)
3 Tỷ 650 Triệu
174 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
37 m²(4.1 x 11)
7,7 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
88 m²(8.6 x 11)
16,4 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
51 m²(4.6 x 11)
8,4 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
2 Tỷ 750 Triệu
138 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
7,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
3 Tỷ 650 Triệu
183 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
43 m²(3 x 13)
6,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
25 m²(5 x 5)
2,4 Tỷ
96 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
100 m²(4 x 23)
13,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
62 m²(5.3 x 11)
5 Tỷ 350 Triệu
86.3 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
6,8 Tỷ
84 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
14,8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
53 m²(4.1 x 13)
3,8 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
68 m²(5 x 13.5)
5,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
71 m²(5 x 14)
6,6 Tỷ
93 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
34 m²(4 x 9)
3 Tỷ 650 Triệu
107 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
5,5 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai