Bán nhà hẻm 266/10/16 Lê Trọng Tấn Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
43 m²(3.8 x 11.5)
5 Tỷ 360 Triệu
125 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
5 Tỷ 350 Triệu
~ 86.3 Triệu/m²62m²
(5.3m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 75/22 D9, Phường Tây Thạnh
Diện tích: 5,3 x 11m
Diện tích công nhận: 62m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 4
Giá: 5.3 Tỷ
Nhà phố
43 m²(3.8 x 11.5)
5 Tỷ 360 Triệu
125 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
35 m²(3.8 x 12)
5,4 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
28 m²(4 x 9)
5,4 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường C2
Nhà phố
35 m²(3.3 x 11)
5,4 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
63 m²(4.85 x 13)
5 Tỷ 390 Triệu
85.6 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
68 m²(5 x 13.5)
5,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
5,5 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
49 m²(4.2 x 12)
5 Tỷ 320 Triệu
109 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai